Trở lại   Học tiếng Trung | Du học Trung Quốc » LOA PHÓNG THANH » Các hướng dẫn cơ bản » Hướng dẫn sử dụng diễn đàn

Hướng dẫn sử dụng diễn đàn Cách gửi nhạc, flash, images. Cách sử dụng các tính năng của diễn đàn..

Tôi quên mật khẩu phải làm thế nào để tìm lại?

Hướng dẫn sử dụng diễn đàn

Trả lời

Ðiều Chỉnh
Old 04-06-2009, 07:16 PM
  post #1
congnguyen13
Junior Member

ID: 14595
Cảm ơn: 3
Default Tôi quên mật khẩu phải làm thế nào để tìm lại?

Ai biết chỉ cho tôi với, tôi quên mật khẩu, bây giờ chỉ vào được tài khoàn của tôi khi máy tự động đăng nhập, nếu tôi cài lại win thì chắc là mất toi tài khoản này rồi.
congnguyen13 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 05-06-2009, 12:06 AM
  post #2
笑看风雨
Cảnh sát cơ động

笑看风雨's Avatar

ID: 2
Sở thích: Tiền
Nghề nghiệp: Cave Nam
Cảm ơn: 1,250

Bạn vào đây:

[Link đã ẩn, đăng nhập để được xem link. Hoặc click vào đây để đăng ký...]

Lẽ ra ko cần hỏi, bạn cứ thử gõ nick và pass vào khung đăng nhập như thường lệ, nếu sai pass sẽ xuất hiện trang chỉ dẫn cần thiết:

You have entered an invalid username or password. Please press the back button, enter the correct details and try again. Don't forget that the password is case sensitive. Forgotten your password? Click [Link đã ẩn, đăng nhập để được xem link. Hoặc click vào đây để đăng ký...]!

You have used 2 out of 5 login attempts. After all 5 have been used, you will be unable to login for 15 minutes.

笑看风雨 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 08-06-2009, 09:10 PM
  post #3
congnguyen13
Junior Member

ID: 14595
Cảm ơn: 3

Tôi cảm ơn bạn đã hưỡng dẫn tôi.
congnguyen13 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 18-12-2010, 01:47 AM
  post #4
麦兜
Junior Member

ID: 70448
Cảm ơn: 1
Được cảm ơn 1 lần trong 1 bài viết
Default Ðề: Tôi quên mật khẩu phải làm thế nào để tìm lại?

Trích:
Nguyên văn bởi 笑看风雨 View Post
Bạn vào đây:

[Link đã ẩn, đăng nhập để được xem link. Hoặc click vào đây để đăng ký...]

Lẽ ra ko cần hỏi, bạn cứ thử gõ nick và pass vào khung đăng nhập như thường lệ, nếu sai pass sẽ xuất hiện trang chỉ dẫn cần thiết:

You have entered an invalid username or password. Please press the back button, enter the correct details and try again. Don't forget that the password is case sensitive. Forgotten your password? Click [Link đã ẩn, đăng nhập để được xem link. Hoặc click vào đây để đăng ký...]!

You have used 2 out of 5 login attempts. After all 5 have been used, you will be unable to login for 15 minutes.

Bạn ơi!bây giờ mail của mình bị hư rùi bởi vậy thông tin của diễn đàn gửi tới mình cũng không đọc được.vậy mình phải làm sao?giúp mình với.
麦兜 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 18-12-2010, 10:22 PM
  post #5
笑看风雨
Cảnh sát cơ động

笑看风雨's Avatar

ID: 2
Sở thích: Tiền
Nghề nghiệp: Cave Nam
Cảm ơn: 1,250
Default Ðề: Tôi quên mật khẩu phải làm thế nào để tìm lại?

Trích:
Bạn ơi!bây giờ mail của mình bị hư rùi bởi vậy thông tin của diễn đàn gửi tới mình cũng không đọc được.vậy mình phải làm sao?giúp mình với.
Email sao hư được? nếu có thì bạn vào phần Hồ sơ trên diễn đàn, đổi sang địa chỉ emai khác.
笑看风雨 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

DU HOC TRUNG QUOC Bookmarks DU HOC TRUNG QUOC

Ðiều Chỉnh

Quuyền Hạn Của Bạn