Trở lại   Học tiếng Trung | Du học Trung Quốc » LOA PHÓNG THANH » Thông báo mới từ Dtt » Thông báo mới cần đọc

Thông báo mới cần đọc Các thông báo mới từ dtt, và các cảnh báo, khóa nick thành viên vi phạm quy định của diễn đàn.

Về các tổ chức, cá nhân lấy danh nghĩa dantiengtrung.com

Thông báo mới cần đọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh
Old 24-09-2009, 12:05 AM
  post #1
笑看风雨
Cảnh sát cơ động

笑看风雨's Avatar

ID: 2
Sở thích: Tiền
Nghề nghiệp: Cave Nam
Cảm ơn: 1,250

Về các tổ chức, cá nhân lấy danh nghĩa dantiengtrung.com

DTT ko đồng ý với các tổ chức, cá nhân tự lấy danh nghĩa DTT để mở các hoạt động online, offline.

Bất cứ hoạt động của tổ chức, cá nhân nào, bất kể là online hay offline: Nếu ko phải do thành viên trong BQT(Mod) đề xuất và được BQT thông qua thì không liên quan đến dantiengtrung.com.

DTT hoàn toàn ko liên quan, ko chịu trách nhiệm với các tổ chức, cá nhân này.
笑看风雨 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 24-09-2009, 12:20 AM
  post #2
笑看风雨
Cảnh sát cơ động

笑看风雨's Avatar

ID: 2
Sở thích: Tiền
Nghề nghiệp: Cave Nam
Cảm ơn: 1,250
Default Ðề: Về các tổ chức, cá nhân lấy danh nghĩa dantiengtrung.com

Gửi luanvn01:
Bạn có thành lập 1 nhóm học tiếng Trung trên groups.google và lấy danh nghĩa DTT để kêu gọi thành viên ở đó. Trước khi lập bạn ko hỏi qua ý kiến của BQT DTT, và đương nhiên chưa được thông qua.

Đề nghị bạn bỏ những từ ngữ, nội dung liên quan đến "dantiengtrung.com" trên trang group của bạn.

DTT là một diễn đàn và nó đủ tiện ích để cho mọi người có thể thảo luận ngay tại diễn đàn. Nếu bạn muốn phát triển những gì liên quan thì có thể phát triển ngay tại diễn đàn DTT này. BQT rất khuyến khích bạn. Nếu bạn có khả năng và thật sự yêu thích DTT, mọi thành viên trong BQT hiện tại cũng sẽ nhiệt liệt chào mừng bạn tham gia vào nhóm quản lý.

Còn tại trang Group riêng của bạn thì hãy làm theo đề nghị trên.
笑看风雨 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 27-09-2009, 05:26 PM
  post #3
luanvn01
Junior Member

luanvn01's Avatar

ID: 14090
Sở thích: fish, sleep and watch TV
Nghề nghiệp: student
Cảm ơn: 19
Default Ðề: Về các tổ chức, cá nhân lấy danh nghĩa dantiengtrung.com

Bạn không hiểu ý mình rồi.
Thứ nhất là mình đã đề nghị trên mục góp ý của diễn đàn
Thứ hai đây là một group của những người học tiếng trung (chứ không phải của mình).
Thứ 3 là có lẽ bạn hơi định kiến với mình thì phải.
Code:
DTT là một diễn đàn và nó đủ tiện ích để cho mọi người có thể thảo luận ngay tại diễn đàn. Nếu bạn muốn phát triển những gì liên quan thì có thể phát triển ngay tại diễn đàn DTT này. BQT rất khuyến khích bạn. Nếu bạn có khả năng và thật sự yêu thích DTT, mọi thành viên trong BQT hiện tại cũng sẽ nhiệt liệt chào mừng bạn tham gia vào nhóm quản lý.
Bạn có hiểu Diễn đàn và News Group là hai phần khác nhau hoàn toàn mà. News Group chỉ là một nhóm tin nhỏ để chúng ta chia sẻ những ý tưởng của các thành viên thôi mà. Với lại thời đại mobile rồi. Mọi người đều dùng di động để truy cập internet, Google group hỗ trợ người dùng mobile rất tốt.

Đang trong thời gian thử nghiệm nên mình mới email cho có 100 thành viên thử xem sao thôi chứ có spam toàn bộ email của diễn đàn đâu mà bạn khắt khe quá.

Với lại mình công khai hóa cả địa chỉ cá nhân của mình trong pm rồi đó thôi.
Mình không theo chủ nghĩa cá nhân đâu.

Được rồi. Mình đã vừa sửa lại group xong 100% meta không có gì liên quan đến diễn đàn dantiengtrung.com rồi đó.

Thân.

QQ:1084736861

thay đổi nội dung bởi: luanvn01, 27-09-2009 lúc 05:37 PM.
luanvn01 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

DU HOC TRUNG QUOC Bookmarks DU HOC TRUNG QUOC

Ðiều Chỉnh

Quuyền Hạn Của Bạn