Trở lại   Học tiếng Trung | Du học Trung Quốc » LOA PHÓNG THANH » Thông báo mới từ Dtt » Tuyển Moderators

Tuyển Moderators Nơi thông báo tuyển, đăng ký, ứng cử làm thành viên ban điều hành

Tuyển Moderators

Tuyển Moderators

Trả lời

Ðiều Chỉnh
Old 11-06-2011, 02:26 PM
trịnh thái
Junior Member

ID: 92153
Cảm ơn: 0
Default Ðề: Tuyển Moderators

[quote=unghoadaphu;3410]HI

cai ten cua huynh rat la gay su chu y. hehe.cha la cach day may hom vua doc 1 cuon truyen cua bac co man.khong nho ten, hinh nhu yeu em tu cai nhin dau tien. co cai tua de la neu anh biet anh iu em nhu the anh se iu em ngay tu cai nhin dau tien y. hinh nhu nhung ng me dien tu thi thuong lay nhung cai ten the nay thi phai. hihi.
trịnh thái is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-06-2011, 09:22 PM
phantansi
Junior Member

ID: 91608
Cảm ơn: 1

kí danh: phantansi
tên: phan tấn sĩ
đăng kí chuyên mục: trung -->anh
phantansi is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 30-10-2011, 10:46 AM
Vẹt_nhỏ
Senior Member

Vẹt_nhỏ's Avatar

ID: 108132
Cảm ơn: 237

Chào các bác Admins DTT nhà ta!em hiện là sinh viên ngành tiếng Anh nhưng mà lại rất thích học tiếng Trung ạ,đam mê mất rồi nên ko biết phải làm sao nữa ,đâm lao thì phải lao theo hi hi! Trình độ tiếng Trung hiện giờ của em có thể nói là rất bình thường , ko có gì nổi bật cho lắm ( ở đây toàn cao thủ_em sợ) nếu có gì "phức tạp" quá lúc đầu em ko hiểu nhưng mà để từ từ cho em có thời gian ngâm cứu em sẽ hiểu ra,mới lại em luôn đặt tiêu chí học hỏi lên hàng đầu_sẽ cố gắng hơn nữa.Em rất muốn được cùng các bác đóng góp sức lực cho diễn đàn và quan trọng hơn là chia sẻ kiến thức,kinh nghiệm và chủ yếu là học tập.
Em thấy mục "du lịch Việt Nam" nhà mình hơi hiu quạnh, nên em xin ứng cử một chân vào đó hoặc một chân bên "trung -anh" (tiếng anh thì em ok dưng tiếng Trung thì sẽ cố gắng ạ).Đây là yahoo của em:bonne_90 mong các bác xem xét giùm em hí hí

Trời đất mênh mông ai người tri kỉ ?
Vẹt_nhỏ is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 24-10-2012, 03:59 PM
wenhuanlee
Junior Member

ID: 147706
Cảm ơn: 0

Xin chào!Tớ tên Hoàn, tớ đã ra trường và đi làm được 5 năm.Hiện tớ đang làm phiên dịch tiếng Trung cho một công ty nhà nước.Hiện tại thời gian rảnh rỗi trong ngày cũng nhiều.tớ muốn đăng kí làm Mod dịch thuật.Nếu các bạn không chê vui lòng giao nhiệm vụ cho tớ nhé.Có gì xin liên lạc theo số điện thoại của tớ:0933745383 hoặc nick skype:voyeu_1991
wenhuanlee is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

DU HOC TRUNG QUOC Bookmarks DU HOC TRUNG QUOC

Ðiều Chỉnh

Quuyền Hạn Của Bạn