Trở lại   Học tiếng Trung | Du học Trung Quốc » NGUỒN HÀNG + ORDER HÀNG » Cảnh báo sai phạm, lừa đảo

Cảnh báo sai phạm, lừa đảo thông báo, cảnh báo giúp khi phát hiện hành vi, dấu hiệu lừa đảo ở các box giao thương và việc làm.

công ty ba thinh quan nga thiêu trách nhiệm

Cảnh báo sai phạm, lừa đảo

Trả lời

Ðiều Chỉnh
Old 13-01-2018, 05:25 PM
  post #1
bella2013
Junior Member

ID: 198280
Cảm ơn: 0
Default công ty ba thinh quan nga thiêu trách nhiệm

cty ba thinh vô trách nhiệm , Mình có gui hàng bên này ngày 4/1-5/1 , nhân viên bên đo đã chuyển dao đơn hàng cho bên quân nga, nhưng đến bây giờ ngày 13/1 chưa nhận được hàng , mình có nhiều lần gọi hỏi văn phòng hà nội nói phải đợi tìm mới trả, về sau gọi không nghe máy, mình có gọi cho sếp cũng không bắt máy minh có nhờ bạn mình gửi hàng nói chuyện họ hứa rất nhiều lần và sau cũng không trả lời , rất vô trách nhiệm, nhiều lần mình hỏi hàng đang ở đâu họ cũng không thèm trả lời để minh mua hàng khách gửi về cho khách, số hóa đơn ngày mùng 4 là : 0089202- ngày mùng 5 gửi cho cty quân nga là : k8024949, nếu họ nói hàng đã bị mất hoặc thất lạc thì khách của minh đã không phải đợi rất lâu để nhận hàng, hôm nay bạn mình gửi cho minh hàng mới. các bạn có gửi ở đây hãy cẩn thận nhé, nếu mất họ cũng như mình thôi,
bella2013 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

DU HOC TRUNG QUOC Bookmarks DU HOC TRUNG QUOC

Ðiều Chỉnh

Quuyền Hạn Của Bạn